MENURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MATT
WAKALA WA M/ TI NA Uu/, FI WA
MAZIN ”Ei.' A VIJITINI

L i, A B Ne
Ofisi ya Meneja RUWASA Wilaya ya
Wanging’ombe, 5.1..P 141, Njombe
wangingombedm@ruwasa.go.tz

Tarche: 16/05/2022

MENEJA RUWASA (M) NJOMBE,
S.L.P 634,

NJOMBE
K K MENEJA RUWASA (W) WANGING'
SLP141, 5
Wt
NJOMBE. )7?‘ . ﬁ/ﬁffﬂ 'L/‘
YAH: MAQMEI YA MALIPO YA GHARAMA Tsh @ Ci3.74 KWA AJILI YA
URUNUZI WA MITA (3 PHASE) ITAKAYOTUNIKA KATIKA MRADI WA MAJY

KIJIJI CHA IGULA.

Rejea kichwa cha Habari hapo juu

— Utekelezaji wa mradi wa maji kijiji cha Igula unandelea, hivyo ofisi inaomba malipo ya
011a1ama tajwa vafanymc kwa Shirika la Umeme (TA FSCO) ikiwa ni malipo ya

Nimeambatanisha na hati ya madai (Invoice)

Joseph Peter

MSIMAMIZI WA MRADI
RUWASA (W) WANGING'OMBE



fommagel



